ผมตัดสินใจถูกมั้ยครับ??

สวัสดีครับ ผมอายุ20ปีนะครับ ผมได้คุยกับ ผญ คนนึง อายุ22ปีครับ โดยรวมแล้วความสัมพันธ์ไปได้ดีเลยครับ  เคยเจอกันครั้งนึงผมแพ้พี่เขามากๆครับ พี่เขาเทคแคร์ผมดีมากๆ แต่หลังจากนั้นผมพึ่งรู้ว่าเขามีลูกก็เลยตัดสินใจเลิกคุยไปครับ คือตอนแรกพี่เขาก็บอกว่าพี่เคยแต่งงานแล้วนะบลาๆ แต่ไม่ได้พูดเรื่องลูกครับ พอผมรู้ก็เลยตัดสินใจเลิกคุยไปครับ โดยที่ผมก็เสียใจอยู่ประมาณนึงครับตอนนี้ ผมทำถูกไหมครับ? 
ปล. เด็กอยู่กับพ่อนะครับ (แฟนเก่าพี่เขา)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่