ตามหาเจ้าของ airpods ครับ(ลาดกระบัง)

ตามหัวข้อข้างบนเลยครับ ตามหาเจ้าของ case airpods เรื่องมีอยู่ว่ามีนักศึกษามั้งขึ้น taxi ตาผมแล้วลืมไว้ เห็นตาว่าขึ้นแถว ม.ลาดกระบัง กำลังไปห้างแถวนั้นแล้วดุตาผมว่าให้ขับรถดีๆ 555555 ตาผมเขาเจอวางไว้บนรถแล้ว ไม่รู้ว่าคืออะไรเลยมาถามผม ผมเลยมาตั้งกระทู้เพื่อเจ้าของมาเห็น ถ้าเจ้าของเห็นแล้วกรุณาติดต่อมาหน่อยนะครับจะได้คืนของ ขอเป็นเจ้าของจริงๆนะครับ
ปล.ถ้ากระทู้ดูแปลกๆ ขอโทษไว้ล่วงหน้านะครับ ตั้งครั้งแรก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่