เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากทราบการเดินทาง กทม-เกาะกูด

#อยากทราบการเดินทาง กทม-เกาะกูดค่ะ / เดินทางโดยรถทัวร์ หรือ เครื่องบิน ก็ได้ค่ะ แนะนำหน่อยนะคะ🙏🏻

(มีตั๋วเรือของทางที่พักแล้วค่ะแต่ยังไม่แน่ใจว่าช่วงที่ไปมีเรือรอบกี่โมงบ้าง)
(มีแนวโน้มว่าจะไปช่วง พฤษภาคม65นี้ค่ะ)

มีพี่ๆคนไหนเคยเดินทางโดยเครื่องบินไปเกาะกูดแล้วบ้างคะ จองตั๋วผ่านเว็บไซต์ไหน? ราคาประมาณเท่าไหร่?

รีวิวที่เที่ยว หรือร้านอาหารบนเกาะด้วยก็ดีเลยนะคะ ☺️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่