เปิดเกม Fall guys ไม่ได้

คือว่าเราพึ่งซื้อเกม Fall guys มาจากสตรีมค่ะ โหลดลงเครืองอะไรเสร็จพอจะกดเข้าเกมมันก็ขึ้นว่ากำลังเตรียมดำเนินการเริ่มเปิดFall gus ขึ้นมาไม่ถึง2วิก็หายไปเลย เราก็รอแล้วแต่หลังจากนั้นก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยค่ะ มันไม่แม้แต่จะโหลดเกมให้เราด้วยซ้ำTT เราลองวิธี window + R ก็แล้วก็ยังเหมือนเดิมค่ะ ลองรีสตาร์ทเครื่อง ลองลบแล้วติดตั้งใหม่ก็ยังเหมือนเดิม ใครเคยมีปัญหาแบบนี้บ้างคะมีวิธีแก้ไขมั้ยคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่