ตรวจตั้งครรภ์ผลขึ้นไม่เหมือนกันสักวัน ควรเชื่ออันไหนดีคะ กังวลมาก

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือเราพึ่งตรวจครรภ์ไป เราตรวจอย่างน้อย2อันค่ะ
1สัปดาห์ที่ผ่านมาจนถึงตอนนี้ มีอาการคัดเจ็บเต้านม เจ็บหัวนม มือแตะก็ไม่ได้ เจ็บมาก
เวียนหัวบ่อย ง่วงนอน 
วันที่เป็นประจำเดือน เราอิงตามในแอพนะคะ 
ผลตรวจ
23 ธ ค ขึ้นขีดเดียว เป็น2อัน
28 ธ ค 2ขีดจาง เป็น2อัน
30 ธ ค 2ขีดจาง เป็น2อัน
1 ม ค ขึ้นขีดเดียว (ประจำเดือนต้องมาวันนี้)
2 ม ค ขึ้นขีดเดียว
เราควรจะยึดถืออันไหนเป็นหลักดีคะ จะไปตรงจคลินิก ก็ปิดปีใหม่กันหมด
รบกวนด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่