มีอารมณ์ทางเพศบ่อยจนกระทบชีวิตคู่

สวัสดีพี่ๆทุกท่านด้วยครับ  คือ ผมอยากปรึกษาเรื่อง การมีอารมณ์ทางเพศบ่อย จนกระทบต่อชีวิตคู่ 
  มันเป็นเรื่องผิดปกติไหมครับสำหรับคน อายุ 23 ปี
   มีอารมณ์ทางเพศบ่อย จนโดนบอกเลิก
คือเรื่องมีอยู่ว่า ก่อนที่จะมีแฟนคนนี้ ผมก็เคยมีปัญหาก่อนหน้านี้ เรื่อง มีอารมณ์บ่อย จนหยุดควาสัมพันธ์
มันก็เว้นระยะนานหลายเดือน จนได้มาเจอกับแฟนคนนี้  ผมเชื่อว่าพี่ๆ หลายๆท่านคงผ่านช่วงเวลา
ข้าวใหม่ปลามันใช่ไหมครับ อมยิ้ม22ฮ่าๆ ผมแล้วคนนึง
แต่ที่แปลกคือ การมีอะไรกันครั้งแรกกับแฟนคนนี้
ผมกับรู้สึกดีกับเขามากๆ ตอนมีอะไรกัน ความรู้สึกนี้ไม่เคยเป็นกับใครมาก่อน  เราก็มีอะไรกันแบบนั้น
ถ้าวันหยุด วันนึงก็หลายครั้งครับ ประมาณ2-3ครั้ง  
 หลังกลับ มาจากที่ทำงาน ช่วงกลางคืน ก็ตามสเต็ปครับ  1-2 ครั้ง ตัวผมนั้นเป็นคนที่เสร็จยากมากครับ 

เราก็มีอะไรกันแบบนี้มาหลายเดือน แต่ก็ไม่ได้หนักเหมือนเมื่อก่อน เพราะว่า มีทะเลาะกันบ้าง 

พอมาพักหลังๆ  แฟนเริ่มไม่โอเค กับเรื่อง18+
ผมก็ลองช่วยตัวเองดูครับ แต่มันก็ไม่ตอบโจทย์เลย
  จนมาพักหลังๆผมก็ขอแฟนมีอะไรตามปกติ แต่แฟนก็พูดขึ้นว่า คนเรารักกันไม่จำเป็นต้องมีบ่อยแบบก็ได้
ผมก็เข้าใจ เขานะครับแต่ก่อนหน้านั้น ผมก็มีอารมณ์
ทางเพศแบบนี้อยู่แล้ว จนได้เจอเขาตามที่ผมเล่าไป

เราสองคน ก็เริ่มมีปากเสียงทะเลาะ กันบ่อยมากขึ้น 
  เขาก็พูดประมาณว่า ผมหมกหมุ่น แต่เรื่องแบบนี้
 ผมมีอารมณ์ทางเพศสูงแบบนี้ก็จริงครับ แต่ว่า
    ผมไม่เคยคิด  จะไปข่มขืนใครเลย หรือ ไปซื้อกิน

ผมก็ไม่รู้ว่า การที่ผมกับแฟนมีอะไรกันบ่อย ช่วงแรก
มันส่งผลให้ผมเสพติด การมีเซ็กซ์แบบนี้ หรือ ป่าว  

คือตอนนี้ผมขอเขามีอะไรด้วยแต่เขาไม่มีอารมณ์
ขนาดจากเมื่อก่อน ทุกวัน  แต่มาตอนนี้
อาทิตย์ละครั้ง บ้างทียังไม่ได้เลยครับ
พอขอแล้วไม่ให้ผมก็มีหงุดหงิด มีน้อยใจบ้าง

ทุกวันนี้ ผมขอมีอะไรด้วยเหมือน ทุกวันนี้ผมแทบไม่ใช่แฟนเขาเลย  ขอรอบนึ่งแทบจะอ้อนวอน

จนกระทั่งความสัมพันธ์ มันเริ่มแย่ลงเลื่อยๆ

แต่ในมุมของผม การที่ผมมีอะไรกับแฟน ผมรู้สึกดีกับเขา (รู้สึกดี)ของผมคือ การได้ใกล้ชิดกันมากขึ้น
 เหมือนผมมีอะไรกับเขาแล้ว รู้สึกผูกพันธ์ มากขึ้น
ผมก็ นวดให้เขาก่อนมีอะไรตลอด เพื่อให้สบายตัวขึ้น และทุกครั้ง ผมก็จะเล้าโลม ให้เขามีความสุข

เรื่องที่ผมเล่ามาทั้งผม ไม่ได้จะแสดงความรักผ่านการมี เซ็กส์อย่างเดี้ยว  กลัวพี่ๆจะเข้าใจผิดว่าจะ....อย่างเดียวเลย  
แต่อยากให้รู้ว่ายังมีคนแสดงความรักผ่านเซ็กส์
ว่ามันมีอยู่ จริงๆ  อย่างน้อยผมก็สบายใจที่ได้มาระบายเรื่อง

จะว่าผ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่