Ultron(มณี ทั้ง 6 เม็ด) vs Gogeta ใครชนะครับ

พลังระดับจักรวาล เหมื่อนกัน พลังต่อย มิติแตกได้เหมื่อนซะด้วย ทั้ง อัลตรอน และ โกจิต้า 
อยากรู้ว่า ถ้าโกจิต้าสู้กับ อัลตรอนจริง โกจิต้าจะชนะอัลตรอนได้หรือเปล่า เพราะ ขนาด The watcher ยังชนะไม่ได้เลย

อันนี้เทียบสเกลพลัง ทั้ง 2 ฝ่ายนะครับ ทั้ง อัลตรอน และ โกจิต้า
สเกลพลังอัลตรอนตอนได้มณีทั้ง 6 เม็ด
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
อันนี้สเกลพลัง โกจิต้าตอนบวกกับ โบรลี่ครับ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่