เงินเข้าบัญชีจากการพนัน

อยากสอบถามหน่อยค่ะ
เมื่อปีที่แล้วเราติดพนันออนไลน์ค่ะ  เงินเลยเข้า-ออกบัญชีวันละหลายสิบรอบ  เข้าไปเช็คสรุปรายการ ตั้งแต่ มกราคม-ธันวา ยอดสรุป โอนเข้าเกือบ600ครั่ง
เงินเข้า3.4ล.เงินออก 3.4ล.
ปัจจุบันทำงานเป็นพนักงานบริษัทค่ะ
รวมแล้ว 1ปี  เสียไปเกือบ3 แสน 
ได้หลักพัน เสียหลักหมื่น
ที่ดูว่าเงินเข้าออกเยอะเพราะว่าเป็นยอดโอนเข้าโอนออกคะได้มาก็โอนไปเล่นอีกสรุปแบ้วมีแต่เสียทั้งนั้นค่ะ
อยากทราบว่าแบบนี้เราต้องเสียภาษีมั้ยเพราะว่าถึงมีเงินเข้าก็จริงแต่ไม่มีกำไรเลยคะเสียทั้งนั้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่