มีอะไรหลังไข่ตก1วันจะท้องมั้ยคะ

พอดีว่าเรามีอะไรกับแฟนหลังไข่ตก1วันค่ะแล้วก็มีอาการคลื่นไส้คัดหน้าอกเจ็บอยากกินแต่ของเปรี้ยวๆอาหารแปลกๆแต่หลังจากนั้น3-4วันตรวจขึ้นขีดเดียวค่ะแต่ก็ยังมีอาการอยู่เหมือนเดิมอีกอย่างคือฉี่บ่อยขึ้นด้วยค่ะแต่อาการคลื้นไส้ส่วนมากจะเป็นช่วงเย็นนะคะตอนนี้ยังไม่ได้ตรวจซ้ำค่ะ อาการแบบนี้มีสิทธิ์ที่จะท้องมั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่