แบบนี้จะท้องไหมครับ

คือมีอะไรกันตอนประจำเดือนมาวันสุดท้ายแต่เลือดมันไม่ไหลหลังจากมีอะไรกันแล้วผมก็เลยให้แฟนกินยาคุมฉุกเฉิน มีอะไรกันตอน 27พ.ย เมนแฟนมาวันที่21 ถ้านับวันตกไข่ด้วย วันตกไข่จะมา 4 แต่มีโอกาสคลาดเคลื่อนได้±2เพราะแฟนผมประจำเดือนมาไม่ปกติเท่าไร วันที่ 11ธ.ค ผมเลยให้แฟนตรวจดูมันก็ขึ้นขีดเดียว แต่ก็ยังไม่แน่ใจเพราะไปอ่านมาเค้าบอกว่ามีโอกาสผลลวงได้ ผมเลยให้ตรวจอีก 14ธ.ค ซึ่งมันก็ขึ้นขีดเดียว พอผ่านมาวันคริสต์มาส ผมเลยให้แฟนตรวจอีกมันก็ขึ้นขีดเดียว แต่ถ้านับมาจากวันนั้นมาวันนี้ แฟรผมประจำเดือนไม่มี42วันแล้วผมเลยอยากถามว่า มีโอกาสท้องไหมครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ไม่น่าท้องค่ะ ถ้า ปจด มาไม่ปกติอยู่แล้ว 42 วันไม่แปลกค่ะ ยิ่งเครียดจะยิ่งมาช้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่