ใครใช้ Huawei เเบบไม่มี gms อยู่บ้างให้ความรู้สึกเป็นอย่างไรบ้างมีปัญหาการใช้งานบ้างไหม

ใครใช้ Huawei เเบบไม่มี gms บ้างให้ความรู้สึกเป็นอย่างไรบ้างมีปัญหาการใช้งานบ้างไหม กำลังจะเปลี่ยนเครื่องใหม่ครับ เครื่องเก่าก็ใช้หัวเว่ยอยู่เเต่มี gms อยากรู้ว่าตอนนี้หัวเว่ยใช้ gms ไม่ได้เเล้วยังสามารถใช้งานเเอปทั่วไปได้ปกติไหมครับ เน้น fb ig YouTube gmail  google mapเเละ ถ่ายรูป ละเเอปธนาคารในบ้านเราครับ ตอนนี้มอง หัวเว่ย mate40proอยู่ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่