คำถามเกี่ยวกับหลินเยี่ยนจวิ้น(Evan Lin)

สวัสดีค่ะเราได้ดูซีรีส์ รักอีกครั้งก็ยังเป็นเธอจบ เราได้เริ่มติดตามหลินเยี่ยนจวิ้นและเริ่มเข้าวงการติ่งอย่างเต็มตัวเเล้วค่ะ คือเราอยากทราบว่าหลินๆได้หายไปไหนหรอคะ ไม่ค่อยอัพเดทอะไรเลย และปกติทุกคนจะใช้อิโมจิไหนแทนหลินๆเหรอคะ เห็นในกลุ่มส่วนใหญ่จะแทนด้วยผลส้ม คือมีอะไรเป็นนัยยะหรือป่าวคะ(อันนี้สงสัยมากค่ะ)

ถ้ามีอะไรแนะนำได้เลยนะคะ🥰
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่