ชอบคนอ้วนน คนอ้วนที่น้ำหนัก 120++ แต่ผมเข้าหาหรือจีบไม่เป็นไรเลยยยยย

ต้องบอกก่อนเลยครับว่าผมเองอ่อนประสบการณ์ด้านความรักมากกกกกก รวมถึงเรื่องบนเตียงผมค่อนข้างอ่อนประสบการณ์มากกก (ผมเป็นรุก) ซึ่งแน่นอน สเปกที่ผมชอบคือ ผู้ชายอ้วน หนัก120++ มีหนวดไว้เครา สีผิวได้หมดเลย ขาวหรือคล้ำก็ได้ ส่วนนิสัยที่ผมมองหาคือ ขอเป็นคนที่เอาใจใส่ในความรู้สึกกันและกัน ไม่ต้องรวย ไม่ต้องเปเลยย ขอแค่ดูแล ใส่ใจกัน เอ้อแล้วที่สำคัญ ขอคนไม่เล่นการพนัน หรือยุ่งเกี่ยวกับสารเสพติด ( แฮะๆ เยอะมากก นี่แหละถึงได้โสด+เหงา) แต่!!! ถ้าเกิดจะเข้ามาเพื่อเรื่องบนเตียงอย่างเดียว ก็โอนะ 5555 แต่ขอให้บอกนะ ไม่ติด(จริงๆก็อยากหาประสบการณ์ด้านพวกนี้ด้วย) ผมเข้าหาคนไม่เป็น จีบไม่เป็น อย่างที่บอกอะ อาจจะดูเรื่องเยอะ ต้องขอโทษด้วย 🙏🙏🙏
ปล. กระทู้นี้หาแฟนแหละง่ายๆ ฮ่าๆๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่