ดูดวงฟรี 5 ท่านครับว่างๆพอดี

กระทู้คำถาม
บอกฉายาของท่านมาครับเอาที่ใช้บ่อย หากไม่มีบอกอย่างอื่นที่เกี่ยวกับตัวท่านก็ได้ครับ หากไม่มีอีกผมจะใช้ชื่อพันทิปเป็นการสื่อถึงตัวท่านแทนครับ

ไม่รับดูเนื้อคู่ วันเกิด เพราะจักรวาลลิขิตมาแล้วบางทีอาจจะยังไม่ควรรู้ผมจะติดกรรม และเล่าสถานการณ์คร่าวๆด้วยครับเพื่อความแม่นอย่างที่สุด

หากมีคำถามที่ผมไม่สามารถอ่านให้ได้ผมขอไม่ตอบนะครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่