ความรักของคนวันอังคารกับวันเสาร์

เมื่อ3ปีก่อนผมได้แต่งงานกับเธอผมเกิดอังคารที่ 8 พ.ย.2521 ส่วนเมียผม วันเสาร์ที่ 30ส.ค.2518 เขาแต่งงานกันมาก็มีแต่ความสุขมากๆคับอยู่พอผ่านวันเกิดมาไม่ถึง 14 วันเราทะเลาะกันเรื่องเล็กๆมาก เธอไล่ผมออกจากบ้านผมเลยเสียใจมากผมรักเขามาก อยากจะถามว่า มันเกิดอะไรขึ้นคับหรือดวงชะตาเราสองคนไม่ได้คู่กัน ไม่ใช้คู่แท้ต่อกันหรือเปล่า พยายามง้อทุกทางแล้วคับ ช่วยหน่อยเถอะคับแนะนำให้ผมสักทีคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่