สอบถามเรื่องบัตร m pass , m gen student ค่ะ

พอดีพึ่งไปสมัครบัตร m pass มาค่ะ แล้วก็สงสัยว่า เราสามารถใช้ควบคู่กับบัตร m gen student ได้ไหมคะ แบบว่า บัตร m pass ไว้รูดดูหนังฟรี แล้วบัตร m gen student จะสามารถเอาไว้สะสมแต้มได้ไหมคะ ถึงแม้เราจะไม่ได้จ่ายค่าตั๋วเลยอะค่ะ 

คำถามก็คือ

1.ใช้บัตรคู่กันแบบกรณีข้างต้นได้ไหม

2.หากสมัครบัตร m gen student แล้วเสียค่าสมัครบัตร 100 แล้วต้องจ่ายทุกเดือนเหมือน m pass ไหม

3.กรณีมีบัตร m pass อยู่แล้ว จะสมัครบัตร m gen student เพิ่ม จะคุ้มไหมคะ

4.สิทธิพิเศษต่างๆ คล้ายๆกัน หรือว่า แตกต่างกันยังไงไหมคะ

5.แล้วก็บัตร m cash เอาไว้เติมเงินสำหรับจ่ายส่วนต่างอย่างเดียวใช่มั้ยคะ

🙏🏻 รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะคะ พิมพ์กระทู้ครั้งแรก อาจจะพิมพ์งงๆ หรือ เข้าใจยาก ขอโทษด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่