มีใครสนใจหารเหมารถขึ้นดอยอินทนนท์เช้าวันที่ 2 ม.ค. 2565 ไหมครับ

มีใครสนใจหารเหมารถขึ้นดอยอินทนนท์เช้าวันที่ 2 ม.ค. 2565 ไหมครับ 

พอดีผมไปเชียงใหม่ แต่ไม่มีรถส่วนตัวไป เลยสนใจจะเหมารถเพื่อคนอินทนนท์ เลยจะมาหาคนหารด้วยกันครับ
ใครสนใจบอกได้เลยนะครับ ไปเที่ยวกันครับ ๆ แวะเที่ยวที่ไหนบอกได้หมดเลยครับ

#เชียงใหม่ #ดอยอินทนนท์ #กิ่วแม่ปาน #เหมารถขึ้นดอย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่