น้อยใจแฟนที่ไม่ลง ไม่แชร์สตอรี่ไอจี แต่ลงเพื่อน แชร์ของเพื่อน

เรื่องของเรื่องคือ เราเป็นคนขี้น้อยใจอยู่แล้วนิดหน่อยนะคะ
กับปัญหาที่ว่าแฟนไม่ลงสตอรี่เราเลย นอกจากจะขอให้ลง
นางก็จะมีบ่นๆ เถียงๆกันบ้างก่อนลง แต่คบมาจะ3ปี ลงไม่ถึง5ครั่งเลยค่ะ
แล้วก็ไม่แชร์สตอรี่ที่เราแท็กไปด้วย แต่กลับที่เพื่อนแท็กมา ซึ่งวันเดียวกัน
นางกับแชร์ลงทุกอัน เราน้อยใจจริงๆค่ะ เราเคยถามแล้ว นางก็บอกปกติ
ไม่รู้ว่าเพื่อนๆมีแฟนใครเป็นแบบนี้บ้างคะ / ขอบคุณล่วงหน้าค่าาา
ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะคะ อันนี้เป็นการเขียนกระทู้พันทิปครั้งแรกเลยค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่