ซื้อสลากออมสินไว้ทำไมไม่เห็นถูกรางวัลเลยครับ

ผมซื้อสลากออมสินไว้เป็นจำนวน 5,500 หน่วย แบบฝาก2ปี

เห็นเค้าว่ากันว่า ฝากแสนนึงก็ถูก2-3ตัวทุกงวด

แต่นี่งวดแรกของผมทำไมมันเงียบกริบไม่มีแจ้งเตือนอะไรเลยอ่ะครับหรือผมเข้าใจอะไรผิดครับ

ของเดือนมกราออกวันที่ 30 ธันวาคมใช่ไหมครับ

เพราะถ้าออกทุกวันที่16 ผมซื้อไว้วันที่ 10 ธันวา ก็น่าจะมีถูกรางวัลบ้างแล้วใช่ไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่