ตามหาอนิเมะค่ะ

กระทู้คำถาม
เท่าที่จำได้ก็คือเหมือนจะเกี่ยวกับหุ่นยนต์ค่ะเหมือนนางเอกจะผมสีชมพูอ่อนๆ(หรือเปล่าไม่แน่ใจแต่คุ้นๆ)มีรอยตราอะไรซักอย่างตรงอกแล้วอยู่ดีๆพระเอกก็ย้ายมาเข้าโรงเรียนนางเอกแล้วก็เหมือนจะรู้อยู่แล้วว่านางเอกเป็นใครมีรอยตราตรงอกเลยเปิดเสื้อนางเอกดู จำได้ประมาณแค่นี้ค่ะT T เคยดูตอนตัวเองเด็กๆเจอในยูทูป อยากดูอีกมากๆค่ะแต่จำชื่อเรื่องไม่ได้เลย😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่