.:::# 🏞กระทู้โพสไปเรื่อย ครั้งที่ ๓๖๔/๓๖๕ ปีที่ ๑๒ ประจำวันพฤหัสที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๔ 🏞 #:::.

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวห้องกล้องทุกคนครับ วันนี้(มาเร็วนิดนึงครับ ผมนอนดึกไม่หวายย)ผมขอรับอาสาตั้งกระทู้ในช่วงสิ้นปีร่วมกับน้าๆท่านอื่นครับ หัวข้อกระทู้วันนี้คือ "ความสุข" ครับ ภาพที่สื่อถึงความสุขได้ทุกแบบเลยครับ จะเป็นรูปหามาหรือถ่ายเองก็ได้นะครับ (ถ้ารูปหามาจากที่อื่นกรุณาให้เครดิตเจ้าของภาพด้วยนะครับ)

สำหรับวันพรุ่งนี้เรายังมีผู้รับอาสาตั้งกระทู้อยู่ครับ นั่นก็คือ
- วันที่ 31 ธันวาคม 2021 ปร้า LanLaBella  รับอาสาตั้งกระทู้ในหัวข้อ "แสงสุดท้าย" ครับ

โอกาสนี้ผมก็ขอสวัสดีปีใหม่น้องๆพี่ๆเพื่อนๆน้าๆกระทู้โพสรูปทุกท่านเลยนะครับ ขอบคุณที่ร่วมกันสร้างสังคมดีๆ มาหลายปี ขออำนาจบารมีคุณพระสิ่งศักดิ์สิทธิ์ให้ทุกท่านมีความสุข สุขภาพดีในทุกๆวันครับ

พาพันชอบ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่