ตอนนี้ มีเข็ม 3 (ไฟเซอร์ หรือ โมเดอร์นา) ที่ไหนให้ลงทะเบียนฉีดบ้างครับ (หลายที่เต็มหมดแล้ว)

อยู่ปริมณฑลครับ ผู้สูงอายุฉีด Az 2  เข็มแล้ว

กำลังหาเข็ม 3 ให้ผู้สูงอายุครับ (80+)

หลายที่คิวจองเต็มหมดแล้ว เช่น Ais, True, Dtac, Nt,  รพ.จุฬา, Vaccine บางซื่อ, รพ.ประจำจังหวัดก็จองเต็มหมดแล้ว,  ฯลฯ
รพ.ศิริราช โดยผ่านแอป Siriraj Connect ยังลงไม่ได้เพราะไม่มี HN ต้องรอเวชระเบียนยืนยัน ก็ไม่รู้อีกว่ากีวันถึงจะยืนยัน และก็ไม่รู้อีกว่าถึงตอนนั้นเต็มหรือยัง
ดูในแอป หมอพร้อม ก็ไม่มีให้ลงครับ

รบกวนถามครับ
- ณ ตอนนี้ มีเข็ม 3 (ไฟเซอร์ หรือ โมเดอร์นา) ที่ไหนให้ลงทะเบียนฉีดบ้างครับ 

ปล. การลงทะเบียนบางที่ บางทีเขาไม่บอกว่าเต็มแล้ว เสียเวลากรอกอยู่นาน สุดท้ายเต็ม 

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่