พรี่ๆ ใครเคยเจอเหตุการณ์อยู่ดีๆ saved passwords ก็หายไปเลยมั้ยคะ

คือเราใช้เบราเซอร์เล่นอะไรปกตินี่แหละค่ะ แต่อยู่ดีๆ พอเปิดใหม่ มันก็ให้ login อะไรใหม่หมดเลย แต่ประวัติเข้าชม บุกมาก หรือหน้าเวบที่เปิดค้างไว้ก็ยังอยู่ปกตินะคะ พอไปเช็คที่บันทึกรหัสเวลาเราล็อคอินเข้าอะไรไว้มันจะเด้งให้เซฟใช่มั้ยคะ ไปดูก็คือหายไปหมดเลยค่ะ งงมากๆ และรหัสบางอันเราก็ไม่ได้จำหมดด้วยค่ะ บางอันก็เซฟไว้ในนั้น ไม่คิดว่าจะหายไปแบบงงๆ ไม่ได้ไปทำอะไรกับมันเลยนะคะ

เราลองหาวิธีแก้อะไรต่างๆ แล้ว ไม่ค่อยมีปัญหานี้เลยสำหรับคนไทย แต่ต่างชาติเจอกันเยอะมาก เหมือนมันจะเป็นบัคมั้งคะ เราพยายามจะหาวิธีแก้แต่ไม่มีเลยค่ะ ช่วยที helpppp pls 😢
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่