หาคนแชร์การทำเว็บอ่านมังงะ

คือผมอยากทำเว็บอ่านมังงะครับผม นี่พอมีความรู้อยู่นิดหน่อยครับ ผมใช้ Wordpress +  Theme + Plugin พอปรับแต่เว็บเสร็จ จะลองลงมังงะซักเรื่อง ตอนนั้นก็ไม่ได้อะไรมาก แต่พอจะมาอัพตอนเริ่มท้อแล้วครับแบบผมทำเว็บคนเดียว จะให้อัพเรื่องอัพตอนทีละเยอะๆ พร้อมกันคงไม่ได้ เห็นส่วนใหญ่เค้าใช้ Plugin Scrapper มาจากเว็บอื่นเ อาแต่ผมทำไม่เป็น😢 รับกวนทุกท่านช่วยแชร์ทีครับ ผมใช้อยู่หลักๆก็ 3 Theme ครับมี Madara กับ MangaStream มี MangaReader ครับใช้วนไปวนมา55555

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่