ต่อมน้ำเหลืองบวมหรือโตหรืออักเสบ กลัวติดHiv

สวัสดีครับผม ต่อมน้ำเหลืองโต บวม อักเสบ มีวิธีเช็คไหมครับผม ผมรู้สึกว่า มันโตขึ้นมาหน่อยที่คอด้านขวา ไม่มีเจ็บคอ หรือ ไข้อะไรเลยครับผม ผมมีเสี่ยงมีเพศสัมพันธ์ ทางทวารหนัก ไม่ใส่ถุง สอดใส่ประมาณ10 วินาที แล้วไม่มีการทำกิจกรรมอย่างอื่นต่อครับ มาเดือนที่แล้ว แต่หลังเสี่ยงประมาณ 23-25 ชม. ผมรับยาต้านมาทานครับผม ตรวจที่ 1 เดือน ผลปกติ ไม่มีเชื้อ แต่ ต้องรอตรวจอีก 3 เดือน แต่ตอนนี้ผมรู้สึกว่า เหมือนต่อมน้ำเหลืองมันโต กลัวว่าจะติดHiv ครับผม แบบนี้ผมไม่รอดแล้วใช่ไหมครับผม เครียดมากครับ เคยมีความคิดสั้น หรือ หนีออกจากบ้านไปอยู่คนเดียวเลยครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่