หนูแย่มากเลยใช่มั้ย?

ครอบครัวพ่อแม่เป็นคนที่ชอบกักลูกแทบไม่ให้ไปเจอเพื่อนเลยตั้งแต่พี่สาวจนมาถึงหนูหนูเลยคิดที่จะหนีออกจากห้องตอน2ทุ่มเพื่อไปหาเพื่อนโดยบอกพ่อว่าไปซื้อขนมกลับบ้านตี2หนูเข้าใจว่าผิดแล้วรู้ว่าไม่ควรเช้ามาพ่อมาเคาะประตูแรงมากๆเข้ามาตบที่หัวเราหนูเข้าใจเขาและไม่เสียใจที่เขาทำแต่เขามักจะพูดให้เลิกเรียนเลิกเรียกมั้ยซึ่งหนูยังอยากเรียนอยู่หนูแย่เกินไปใช่มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่