จีบคนติสเจออ่านไม่ตอบ ควรทำยังไงต่อดีคะ?

กระทู้คำถาม
ต้องบอกก่อนว่าคนที่เราจีบค่อนข้างติสและเทสาวมาแล้วหลายคนเหตุผลคือฝ่ายหญิงงี่เง่า(ซึ่งเราไม่เป็นแบบนั้นแน่นอน อิอิ) เราเริ่มต้นด้วยการโทรไปหาเขาแล้วบอกชอบแต่เขาแทบจะไม่พูดอะไรเลย สุดท้ายเราก็เลยบอกไปว่า "งั้นไม่เป็นไรเดี๋ยวเราจีบเอง" 
พอวางสายไปประมาณครึ่งชม.เราก็ทักแชทพร้อมส่งเพลงให้ สิ่งที่ได้คือ เขาอ่านไม่ตอบ5555555555555//หัวเราะทั้งน้ำตา แล้วตอนนี้เราก็คอยแชทไปบ้างแบบไม่ถี่มากเพราะกลัวเขาจะรำคาญ แต่เขาก็อ่านไม่ตอบเหมือนเดิม....เป็นเหนื่อย😓 
    ตอนนี้เราก็เลยอยากรู้ว่าเราควรทำยังไงดี เรายังไม่อยากยอมแพ้ เคยมีใครมีประสบการณ์เจอคนจีบยากแล้วจีบติดมั้ยยยยย เราขอ how to หน่อยยย🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่