เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

คือเราจามาหาเพื่อนเที่ยวเป็นเพื่อนน่ะ หาไกด์เที่ยวกทม. 🥺

ดีค่า ตามหัวข้อเลยค่า เราขอเป็นผญ.!!!นะ อยากหาไกด์อะ เราจาไปเที่ยวที่กทม. 11-13 ม.ค. นี้;-; ทักเรามาได้เลยนะฮะ  @kkonmek_18
เราอยากเที่ยวหอศิลปวัฒนธรรม แล้วก็อยากไปหาของกินด้วย มันเป็นวันอ.-พฤ. นะ เราอายุ 17 จาเป็นคนอายุน้อยกว่าก็ได้หรือโตกว่าก็ได้นะ ฉีดวัคซีนครบหมดแล้ว🙋 เรารอเลิกเรียนแล้วไปเที่ยวกันก็ได้นะ🥺 (เราตื่นช้า)5555555 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่