[CR] ~ : + : ✿ เที่ยวพัทยา : พัก Pattaya Discovery Beach : นั่งชิลๆ ฟังคอนเสิร์ตริมทะเล ✿ : + : ~

สวัสดีค่ะผู้ที่รักการเดินทางท่องเที่ยวและถ่ายภาพทุกๆ ท่าน

เมื่อวันที่ 18 - 19 ธันวาคม 2564 เราได้มีโอกาสไปเที่ยวพัทยาอีกครั้ง ซึ่งทริปนี้ถือว่าเป็นทริปสุดท้ายของปีนี้
ทริปนี้ก็ไปเสาร์กลับอาทิตย์เหมือนเดิม ทริปเปลี่ยนที่กิน เปลี่ยนที่นอน นั่งฟังเพลงชิลๆ ริมทะเล ตามไปเที่ยวด้วยกันค่ะ

ชื่อสินค้า:   Pattaya Discovery Beach Hotel, ร้านอาหารทะเล เด็ดดด
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่