รอบ portfolio

อยากจะสอบถามพี่ๆที่มีประสบการณ์หน่อยค่ะ ว่าเวลาทำพอร์ต เราต้องเน้นอะไรบ้างคะ แล้วพวกผลงานตอนม.ต้น ที่เคยทำไว้ สามารถใส่เข้าไปได้ไหม ตอนนี้หนูอยู่ม.5 อยากเข้าพยาบาลไม่ก็เทคนิคการแพทย์ค่ะ เกรดก็ยังถือว่าใช้ได้อยู่ แต่เกียรติบัตรก็คือน้อยมาก กิจกรรมก็ไม่ได้ทำเพราะสถานการณ์โควิด 😭  เก็บเกียรติบัตรออนไลน์ไปบางอันก็ไม่รู้ว่าจะใช้ได้ไหม แงงง ขอขอบคุณพี่ๆล่วงหน้าค่ะ🤍🙇🏻‍♀️
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่