อยากไปเรียนซัมเมอร์ที่อเมริกากับเพื่อนต้องทำไงคะ?

.
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
กำเงิน แน่นๆ แล้วไปหาเจนซี่ค่ะ บอกเขาเหมือนที่พิมพ์ในนี้ พี่จะบอกอีกอย่างหนึ่งคือ หนูคิดเองเออเองกับเพื่อน ว่าจะไปอยู่กับญาติเขา ซึ่งมันไม่ใช่เรื่องง่ายๆนะคะ ที่จะไปอยู่บ้านญาติเพื่อน เหมือนมาติวหนังสือใจกลางเมือง

หนูเด็กขนาดนี้ เป็นความรับผิดชอบของญาติเพื่อนเขาอีก ต้องมาดูแล เป็นพี่ก็ไม่ให้มาอยู่ด้วย เพราะฉะนั้น อีกครั้ง กำเงินแน่นๆ แล้วไปหาเอเจนซี่ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่