ขอเงินคืนจาก Canva pro

พอดีไม่แน่ใจว่าจะได้เงินคืนจริงไหม แต่อีเมลตอบกลับมาว่า
สวัสดี
ขอบคุณสำหรับการส่งรายการสมัครของคุณให้กับเรา
เราได้ยกเลิกการสมัคร Canva Pro ของคุณแล้ว ดังนั้นคุณจะไม่ถูกหักเงินในการต่ออายุครั้งต่อไป
โดยเราได้ดำเนินการคืนเงิน ฿229.00 บาทไปยังบัตรของคุณ
โปรดรอ 10 ถึง 20 วันทำการสำหรับการแจ้งไปยังธนาคารหรือบัญชีบัตรของคุณ ตามระยะเวลาที่แตกต่างกันไปในแต่ละธนาคาร แล้วอยากรู้ว่ากว่าจะได้เงินคืนนานไหมครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ตอนนี้ผมได้เงินคืนแล้วนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่