เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ขอคำแนะนำการเดินทางจากม.เกษตรบางเขน ไปเเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะหน่อยครับ

พอดีเดือนหน้าอาจได้ไปสัมภาษณ์ที่ม.เกษตรบางเขน แล้วมีแพลนจะไปเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะครับ ขอคำแนะนำหน่อยนะครับว่าสามารถเดินทางด้วยรถไฟฟ้า หรืออะไรได้บ้างครับ
ปล. พอดีไม่ได้เป็นคนในพื้นที่ เลยต้องการคำแนะนำครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่