ผู้หญิงมีชู้คนดีหรอครับ

เรื่องมีอยู่ว่า ผมคบกับแฟนมา 3 ปีกว่า แต่วันนึงผมจับได้ว่าแฟนแอบไปมีชู้ แล้วให้เหตุผลกับผมว่า ผมเป็นผู้ชายที่ไม่เอาไหน แต่ผมก็ยอมรับนะครับว่าผมเกเรงานติดเพื่อนบ้าง แต่คนๆนึงจะไม่ให้ผมออกไปไหนเลยหรอครับ พอจับได้ครั้งแรกบอกว่าไม่ได้คิดอะไรแค่อยากเลิกกับผม แต่พอจับได้ครั้งที่ 2 ที่ 3 บอกว่ารู้สึกรักเขาไปแล้ว ให้ผู้ชายทักมาหาผมทักมาขอ บอกอยากดูแล อย่างนี้มันก็มีหรอครับ คือเขามองความรู้สึกผมเป็นอะไร นอนอยู่กับผมทุกวันพอตื่นเช้าไปทำงานตกเย็นออกไปหาผู้ชายตกดึกกลับมานอนอยู่กับผม ผมถามผู้ชายว่ารับได้ยังไงที่ผู้หญิงทำตัวอย่างนี้รู้ไหมครับผู้ชายตอบมาว่าอะไร ก็เพราะเข้าใจแหละมั้ง แค่นี้หรอครับเหตุผลของคนมีชู้ มาตีท้ายครัวบ้านคนอื่น ผมนอนทุกวันภาพเดิมๆที่เขาแอบไปโพสต์แล้วก็ไม่ให้ผมเห็นมันวนกลับมาตอนผมหลับตาในทุกๆคืน คือตอนนี้จิตใจผมแย่มาก ผมอยากให้ข้อความนี้ถึงน้าเน็กครับผมอยากไปเล่าในรายการ อยากระบายสิ่งที่เก็บไว้มานานตลอด2เดือน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่