ดูดวงคร่าว ๆ ให้หน่อยครับทุกท่าน

ชื่อ ก้องภพ เกิดวัน จันทร์ ที่ 14 เดือน เมษายน พ.ศ.2546  ขึ้น 13 ค่ำ เวลาเกิด 02:55 น. อายุ 18 ปี
จังหวัดเกิด นนทบุรี เพศชาย
ถามเรื่อง อาชีพ ความรัก การเงินครับ
1.อาชีพที่เราจะได้ทำในอนาคตจะเป็นแนวไหน
2.จะมีแฟนลักษณะแบบไหน นิสัย หน้าตา ฯลฯ
3.จะมีโอกาสรวยไหมครับ ในชีวิตนี้
รบกวนและขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าด้วยนะครับ อยากทราบจริง ๆ ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่