ถ้าผมอาการเหมือนจะเป็น โอไมครอน ควรไปสอบ ข่าวกรอง ที่ ธรรมศาสตร์ รังสิตไหม ไหม

ถ้าผมอาการเหมือนจะเป็น โอไมครอน ควรไปสอบไหม 

อาการคือ นอนหลับในห้องแอร์ แต่ เหงื่อยังออก 
ปวดหัวตัว ร้อน แต่ กินพาลาก็ทุเลา
เมื่อยขา แต่ไม่ได้ออกกำลังกายมา

เคยอยู่กับ เพื่อน ญาติไปละหมาดที่ซาอุเข้ามาในไทย
ผมเป็นได้ 2 วันแล้ว พรุ่งนี้ ต้องไปสอบ ที่ ธรรมศาสตร์ รังสิต ทั้งวัน เราควรไปไหม
ผมว่าจะไม่ปจ้ง ผู้คุ้มเพราะ คุณสมบัต เขาบอกว่าเอาคนสุขภาพดี กลัวแจ้งไปเขายุติการสอบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่