จำชื่อเพลวเพลงหนึ่งไม่ได้ค่ะ อยากฟังมากเลย

กระทู้คำถาม
คือในMV จะเป็นนางเอกที่คิดว่าน่าได้รับการรักษาทางติตอยู่นะคะ แล้วคุณพยายาลก็ได้เล่านิทาน หนูน้อยหมวกแดงทำให้เธอนึกไปถึงที่เธอเคยเจอ แล้วภาพตัดไปที่เธอสวมชุดเหมือนหนูน้อยหมวกแดง เจอเข้ากับหมาป่าแล้วเธอได้ตกหลุมรักหมาป่าค่ะ จากนั้นหมาป่าก็ได้หลอกเพื่อกินเธอ เธอหนีออกมาได้แล้วพบกับนายพราน ตอนแรกนายพรานเหมือนจะช่วยแต่ก็ได้หลอกเธออีกครั้ง ประมาณนี้น่ะค่ะ ;-;

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่