ช่วยเรียงลำดับวิธีการเเต่งหน้าให้หน่อยได้มั้ยคะ

สวัสดีค่ะ🙇
เราพึ่งจะเริ่มเเต่งหน้าได้ไม่นานเเละไม่รู้จักวิธีการเเต่งหน้าที่ดีค่ะ บางทีเเอบเป็นคราบด้วย ;_; รบกวนช่วยเรียงลำดับการเเต่งหน้าที่ถูกต้องเเละดีให้หน่อยนะคะ

มี น้ำตบ ไพร์เมอร์ กันเเดด ที่เขียนคิ้ว คอนซีลเลอร์ เเป้งพับ (เเบบไม่ผสมรองพื้นค่ะ )

ต้องจากไหนไปไหนบ้างช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่