อยากเปิด onlyfans หารายได้

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ หนูอายุ 15 ค่ะอายุ 15 จริงๆหนูอยากทำ onlyfans เพื่อหารายได้ตามหัวกท เลยค่ะ หนูอยากทำแต่ก็กลัวเพื่อนเลิกคบ กลัวพ่อแม่ว่าด้วย TT บ้านหนูไม่ค่อยมีเงินก็เลยอยากทำ แต่หนูไม่รู้ว่าจะเริ่มยังไงดี หนูอยากทำแบบลับๆอ่ะค่ะ555555 ด้วยความที่พ่อแม่ไม่ปล่อยแค่ออกไปซื้อของใกล้บ้านยังโดนว่าเลยค่ะ ตอนนี้หนูก็เรียนอยู่ด้วย เอาง่ายๆอยากมีเงินค่ะ TT หนูเคยขอพ่อแม่ทำงานพวกพาร์ทไทม์นะคะ แต่เค้าก็ไม่ให้ทำค่ะ หนูอยากทำงานนะคะแต่เค้าก็ไม่ให้ทำอยู่ดี อยากทำงานเซเว่นเค้าก็ไม่ให้ทำ หนูอยากมีเงินแบ่งเบาภาระเค้าได้ก็ยังดีค่ะพี่ๆหนูอยากทำonly แต่ก็กลัวพวกเค้ารับไม่ได้ค่ะ แค่ถ่ายรูปลงนะคะ ไม่ได้มีคลิปที่มีเพศสัมพันธ์เลยค่ะTT TT TT🥲
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่