ถามเรื่องนำไฟล์วิดีโอจาก youtube มาดูในโทรศัพท์กดปุ่ม sony ericcson

ไฟล์ mp4   3gp  เอามาลงในการ์ดความจำ M2 ดูในโทรศัพท์ไม่ได้ค่ะมันฟ้องว่าไม่เล่นไฟล์ แต่เล่นไฟล์เพลง mp3 ได้ จะต้องแปลงเป็นอะไรดีคะถึงจะดูวิดีโอในโทรศัพท์ sony ได้   คือว่าเครื่องนี้ผลิตมานาน10กว่าปีแล้วเราซื้อมาไม่ถึง 3 เดือนเองค่ะ เสียงดัง เล่นเพลงเพราะกังวานมาก แต่อยากดูวิดีโอในเครื่องนี้ ถามผู้รู้ทุกทา่นค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่