สอบถามเรื่อง นิว The Boyz (งดดร่าม่า)คือท่าทางน้องคือทำให้คิดจริงๆอยากรู้ประวัตินิสัยส่วนตัวทั้งนิวและทั้งวง The Boyzค่ะ

บอกก่อนว่าเราเพิ่งจะมาติดตามวงนี้เป็นจริงเป็นจังตอน Road to Kingdom โดนยองฮุน กับ ฮยอนแจ ตกค่ะ แล้วเราก็โฟกัสไปที่นิว คือหน้าน้องหวานละมุนน้องคือสายหวานมาก ด้วยผิวที่ขาว+ตัวน้องเล็กและค่อนข้างที่จะผอมมาก คืออยากทราบ ประวัติ กับนิสัยไรงี้ เพราะที่เราดูๆมา ในkingdom และรายการวาไรตี้อื่นๆที่น้องๆไปออก คือท่าทางของนิว ทำให้เราคิดว่าน้องจะออกสาวหรือเปล่า แล้วยิ่งน้องทำผมสีชมพูในรายการ Road to Kingdom แล้ว ในรายการking dom อีกไม่ต้องพูดถึงหัวน้องสว่างมาเลย ทำให้น้องดูยิ่งหวานไปอีก  ล่าสุดใน คัมแบ็คเพลง THRILL RIDE น้องทำผมสีฟ้า (น่าจะฟ้าน้ำทะเลมั้ง) น้องก็ยิ่งดูหวานไปอีก อยากรู้ว่ามีคนคิดเหมือนเราไหม? หรือเราคิดไปเอง หรือด้วยความที่น้องเป็นคนหน้าหวานด้วยแหละ คาแร็กเตอร์น้องเลยเป็นแบบนี้ และก็มีอีกอย่างค่ะ คือเราอยากทราบประวัติของThe Boyz ของทุกคนเลย เพราะหาในเน็ตคือมีน้อยมาก อยากรู้ว่านิสัยส้วนตัวน้องๆเป็นไงชอบกินอะไร หอพักนอนกันกี่คนต่อห้อง? ใครนอนกับใคร? ใครสนิทกันมากๆ? งด!!!!!ดร่าม่านะคะ คือเราอยากรู้จริงๆ .
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่