Fivemเล่นอยู่ดีๆเด้ง

ตามด้านบนเลยครับ ผมเล่นแรกๆไม่มีปัญหา แล้วต่อมา มันค้างละเด้ง บอกผมว่าไดร์เวอร์การ์ดจอเวอร์ชั่นสูงเกินไป ผมก็โหลดอันเก่ามา แก้ได้ พอสักพักสันต่อมา เล่นละค้างแล้วมันก็ขึ้นอีกแบบ เขียนว่า

FiveM has stopped responding The game stopped responding for too fong and needs to be restarted. When asking for help, please cick "Save information' and upload the file that is saved when you click the button. 
ต้องแก้แบบไหนครับ ทำหมดวิธีละครับ
ปล.ผมเล่นด้วย notebook 
Ryzen7 3750h gtx1650 ram8
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่