ขอฟังประสบการณ์สึนามิเมื่อปี 2547 ครับ

ขอฟังประสบการณ์จากคนที่อยู่ในเหตุการณ์สึนามิเมื่อปี 2547  ถ้าเป็นคนพื้นที่ เขาหลัก จ.พังงา, ป่าตอง จ.ภูเก็ต และ เกาะพีพี จ.กระบี่ จะดีมากเลยครับประสบการณ์ที่เล่ามาผมจะขอเอาไปประกอบบทความ และ ให้เครดิตกับผู้เขียน

ปล. กระทู้นี้ไม่ได้มีเจตนาต้องการรื้อฟื้นความทรงจำที่ไม่ดี หากกระทบกับความรู้สึกของใครต้องขออภัยด้วยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่