ห้องคอนโด ช่วยดูตำแหน่งห้องให้หน่อยครับ

ใครอยู่คอนโด ช่วยดูตำแหน่งห้องของ 3 ห้องนี้ให้หน่อยครับ
อยากรู้ว่าตำแหน่งใกล้โซนนี้ใกล้ลิฟท์ ใกล้ห้องขยะ ว่าจะมีปัญหาอะไรมั้ย
ส่วนตัวสนใจห้อง 18 เพราะผนังห้องนอนไม่ใช้ผนังร่วมกับห้องอื่นเลย ผมกลัวรำคาญเสียงและนาฬิกาปลุกห้องข้างๆๆถ้าติดกัน
และห้อง 18 เปิดประตูไม่เจอห้องตรงข้ามด้วยครับ
สอบถามเพิ่ม ห้อง 18 มีโอกาศจะเจอปัญหาความชื้นจากห้องน้ำห้อง 17 มั้ยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่