ติดแฟนมากเกินไปใส่ใจมากเกินไปจนเขารำคาญควรทำไงดีคร้บ

เป็นคนติดแฟนมากกกกแต่แฟนไม่ติดเราเลยแฟนติดเพื่อนมากกว่าพอเขาไปหาเพื่อนเราก็จะน้อยใจตลอดไม่รู้ว่าคนอื่นเป็นเหมือนกันหรือป่าวเพราะเวลาเขาไปคุยกับเพื่อนนานๆ3-4ช.มแต่เวลาของเราที่รอเขามันนานเหลือเกินทรมารเหลือเกินทะเลาะกันเรื่องนี้บ่อยพอสมควรเออลืมบอกผมเป็นผู้ชายนะครับ
แต่เป็นคนที่ติดแฟนแบบขาดไม่ได้เลยเพราะผมอาจไม่มีเพื่อนด้วยแหละเลยมีแค่เขาที่เป็นความสุขให้ผมผมเคยลองแบบจะไม่ตามตื้อเรื่องนี้หลายรอบแล้วแต่สุดท้ายก็เหมือนเดิมพอไม่มีเขาแล้วใจจะขาดพยามทำไม่ได้สักทีพยามหาหนังดูก็ดูได้แปปๆก็ไปทักหาไปส่องเห้อ   
ใครพอจะมีวิธีใหมครับผมหมดหนทางแล้วจิงๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่