ดูI-Land ในJookไม่ได้ช่วยด้วยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเรามาอาศัยอยู่ต่างประเทศค่ะแล้วพยายามเข้าJookแล้วแต่มันใช้ในประเทศนี้ไม่ได้
T-T(ออสเตรเลีย)มีลิ้งค์เว็บให้ดูมั้ยคะที่เป็นแบบซับไทย เราพยายามหาแล้วแต่เหมือนไม่มีเลยค่ะ หรือใครอยากสงเคราะห์สามารถอัดคลิปหน้าจอให้ได้มั้ยคะ หรือโหลดเป็นคลิปมาเลย เราโดนเอนไฮเพนตกเลยอยากจะดูมากๆ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่