ใครเป็นแฟนพันธุ์แท้ "น้องอู๋เหล่ย" เข้ามาหน่อยค่ะ

คือดูฉางเกอแล้วชอบน้องมากๆ  ตอนนี้กลายเป็นดาราชายจีนที่หลงรักที่สุดไปแล้ว  55555  ก็เลยอยากรู้ข้อมูลของน้องเพิ่มอีกค่ะ...

มีใครพอจะทราบมั้ยคะว่า  เรื่องฉางเกอ  ฝันเหนือกาลเวลา  กับ upcoming summer  เรื่องไหนที่ถ่ายทำก่อนหลังตามลำดับ
สามเรื่องนี้ดูแล้วชอบหมดทุกเรื่องเลย  บทดีและน้องเล่นดีทุกเรื่อง  ดูเป็นคนเลือกเรื่องได้เก่งทีเดียว

และก็อ่านเจอว่าเรื่องฉางเกอ  ที่จริงน้องเหล่ยไม่ใช่ตัวเลือกแรก  แต่มาแทนนักแสดงอีกคน  อยากรู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับคนแรกคะถึงได้เปลี่ยนตัว?
และคนแรกที่วางตัวไว้คือใครคะ   แต่เราดีใจมากที่น้องมาเล่น  เพราะน้องคืออาสุ่นในตำนานไปแล้ว  เหมาะมากกกก   อิๆๆๆ  รักจริงๆ

แล้วที่มีข่าวว่า Tencent เคยแบนน้องอยู่พักนึง  เป็นเพราะอะไรคะ  อยากรู้รายละเอียดจัง  

อ้อ  และที่ว่าน้องมาจากครอบครัวที่รวยมาก  เป็นจริงมั้ยคะ  เพราะน้องดูเป็นเด็กน่ารักติดดินจริงๆ  

ถามเยอะหน่อยนะ  คือหลงน้องมาก  อยากรู้ทุกเรื่อง   กระหายคำตอบ   55555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่