แฟนโดนลุงลวนลามทําไงดีครับ?

คือลุงเค้ามีอนู่วันนึ่งแฟนผมโดนลุงมอมเหล้าแล้วแฟนผมก็เมาไม่รู้เรื่องแล้วลุงเค้าก็จับมาลวนลาม แล้วมันก็มีครั้งต่อไปเลื่อยแต่แฟนผมไม่กล้าบอกแม่เพราะว่าถ้าบอกแม่แม่เค้าจะทําร้ายเค้าเลยกลัว เค้าให้เหตุผลว่าแม่จะทําร้ายเพราะโมโหเพราะบอกแฟนไม่ยอมบอกแม่พอผมบอกจะแจ้งความเค้าก็บอกว่าถ้าแจ้งความแม่เค้าจะเอาเงินที่ไหนเพราะลุงคนนี้เป็นคนจ่ายเงินเดือนให้แม่ ผมเลยขอร้องแฟนว่าต้องไม่มีครั้งต่อไปเพราะด้วยว่าที่ผมเป็นผช.จะมาเห็นแฟนตัวเองโดนแบบนี้ก็ไม่ไหวผมเลยบอกให้เลิกยุ่งกับลุงคนนี้แล้วเดี๋ยวผมจ่ายเงินค่าเงินเดือนให้ไม่ก็ย้ายมาอยู่กับผมเค้าก็ไม่ยอมเพราะกลัวผมห่วงมากเลยครับคือโดนหลายรอบแล้วผมเลยอยากถามว่าควรทํายังไงครับ คือผมเครียดมาก อีกอย่างเพื่อถามนะครับลุงเค้าไม่มีแฟน..คือใจผมอย่กจัดการลุงคนนี้มากครับโมโหมากกกแต่แฟนห้ามเพราะกลัวผมเลยไม่รู้จะทําไง..ขอความคิดเห็นหน่อยนะครับเครียดมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่