บอดี้การ์ดนี่เขานอนที่ไหนหรอครับ

ถ้าหากเราจ้างบอดี้การ์ดส่วนตัว เขาจะนอนที่ไหนหรอครับ ถ้ามาทำงาน 8 โมง เลิก 5 โมง ถ้าโดนปองร้ายหลัง 5 โมงก็ตายฟรีเลย
หรือถ้าให้อยู่ด้วยตลอดก็ต้องนอนที่เดียวกัน แล้วถ้าวันไหนไม่ได้ออกไปไหน บอดี้การ์ดต้องใส่สูทอยู่บ้านกับเราไหมครับ หรือใส่ชุดธรรมดา 
ละถ้าอยู่บ้านเดียวกันจริงๆ ตื่นเช้ามา ผมไม่ได้ไปไหน แล้วการ์ดจะทำอะไรในเวลางานครับ ยืนเฝ้าหน้าบ้าน, นั่งดูทีวีเป็นเพื่อน, นอนเล่นในห้องของเขา ผมนึกภาพไม่ออกเลย  คือถ้าคนขับรถยังมีเวลาเข้าออกงานที่แน่นอน แต่การ์ดประจำตัวไม่มีเวลาเข้าออกงาน วันไหนที่มีธุระก็ดีไป แต่วันที่ไม่มีนี่สิ จะให้การ์ดทำอะไร เก็บตัวอยู่ในห้องนอนการ์ด ทั้งวันไม่เบื่อหรอ แล้งถ้าการ์ดอยากไป 7-11 ไปได้ไหม แล้วถ้าจะออกไปต้องใส่สูทรึปล่าว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่