หาที่บริจาคหนังสือสวดมนต์ หนังสือธรรมะ หนังสือเก่าค่ะ

หาที่บริจาคหนังสือค่ะ เป็นหนังสือเก่าของคุณยายที่เสียชีวิตไปแล้ว ส่วนมากเป็นหนังสือสวดมนต์เล่มเล็ก-กลาง หนังสือธรรมะ แก้กรรม หนังสือทั่วไป (สมุนไพร ชีวประวัติ ฯลฯ)​ มีท่านใดต้องการ หรือมีข้อมูลเกี่ยวกับสถานที่รับบริจาคในปัจจุบันไหมคะ พอดีที่บ้านมีหนังสือคล้ายๆกันเก็บไว้บางส่วนแล้ว ที่เก็บไม่พอจริงๆ จะทิ้งไปเลยก็เสียดายของ อยากส่งต่อให้ผู้ที่มีความต้องการค่ะ 🙏🙏🙏

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่